SIKU YA MISITU DUNIANI

Katika kuboresha Misitu na utunza mazingira nchini Tanzania, shirika la FLORESTA kupitia vikundi vyake, taasisi za
kidini, na mashule, hupanda miti ipatayo 1,500,000 kila mwaka.

Zoezi hili huzingatia upandaji wa miti sahihi katika sehemu sahihi. Shirika la FLORESTA Tanzania tunaunga mkono
serikali katika kuanzimisha siku ya misitu Duniani kwa vitendo kwa kupanda miti ipatayo 6,050 wiki hil.

Kilele cha zoezi hili kitaambatana na maonyesho juu ya mazao ya misitu na umuhimu wa kutunza mazingira
ambapo makamu wa Rais Dr Philipo Mpango atakuwa mgeni rasmi. Maonyesho hayo yatakayofanyika wilayani
Same mkoani kilimanjaro tarehe 21/3/2024.

Tushirikiane sote kulinda misitu yetu na vyanzo vya majl.
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